Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 65 inch 65Z770RP
Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 65 inch 65Z770RP - Image 2
Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 65 inch 65Z770RP - Image 3
Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 65 inch 65Z770RP - Image 4
Đặc điểm nổi bật
29.990.000 đ 27.990.000 đ
Đặc điểm nổi bật
  • Màn hình 65 inch với công nghệ Mini LED và Quantum Dot Color hiển thị màu sắc sống động, rực rỡ.
  • Tần số quét 165 Hz kết hợp FreeSync Premium cho trải nghiệm chơi game mượt mà, hạn chế xé hình.
  • Hệ thống loa công suất 60W, hỗ trợ Dolby Atmos cùng Regza Bass Woofer tái tạo âm thanh vòm sống động.
SKU: 342731 Danh mục: ,
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi Mini LED
Kích cỡ màn hình 65 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: IPS LCD
Hệ điều hành VIDAA U9
RAM 3 GB
ROM (Bộ nhớ lưu trữ) 8 GB
Chất liệu chân đế Kim loại
Chất liệu viền tivi Kim loại
Nơi sản xuất Việt Nam
Năm ra mắt 2025
Bộ xử lý Bộ xử lý Regza Engine ZRi Gen 3
Tần số quét thực 165 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Ứng dụng VIDAA
Chiếu hình từ điện thoại lên TV AirPlay 2 DLNA Miracast Content Sharing
Remote thông minh Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói
Ứng dụng phổ biến YouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON K+
Tổng công suất loa 60W
Số lượng loa 5 loa
Âm thanh vòm Dolby Atmos
Chế độ lọc thoại
Kết nối Internet Wi-Fi Cổng mạng LAN
Kết nối không dây Bluetooth 5.3
USB 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
Cổng xuất âm thanh 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Kích thước có chân, đặt bàn Ngang 144.6 cm - Cao 89.3 cm - Dày 32 cm
Khối lượng có chân 20.7 kg
Kích thước không chân, treo tường Ngang 144.6 cm - Cao 85 cm - Dày 7.6 cm
Khối lượng không chân 19.7 kg
Hãng Toshiba. Xem thông tin hãng
0.0
0 đánh giá
5
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 65 inch 65Z770RP”