Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Smart Tivi OLED |
| Kích cỡ màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Tấm nền: OLED |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Kim loại |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Real Depth Enhancer Quantum HDR OLED Quantum Dot Màu sắc chuẩn chứng nhận PANTONE Brightness/Color Detection Cân chỉnh màu sắc Expert Calibration Màn hình OLED Chống chói Anti Reflection Chống xé hình FreeSync Premium Chuyển động ảnh mượt mà Auto Motion Plus Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo+ Super Ultra Wide Game View & Game Bar Góc nhìn siêu rộng Ultra Viewing Angle Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) FilmMaker Mode Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort Chế độ Game Motion Plus Ambient Mode+ |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Neo Quantum 4K |
| Tần số quét thực | 100 Hz/120 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Bixby có tiếng Việt (kích hoạt từ tháng 11/2023) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Tap View Screen Mirroring AirPlay 2 |
| Remote thông minh | One Remote sạc qua USB C & ánh sáng |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play MyTV POPS Kids VieON MP3 Zing Spotify Trình duyệt web |
| Tiện ích thông minh khác | Watch Together Multi View chia nhỏ màn hình tivi Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera) Chế độ máy tính PC trên tivi Bức tường âm nhạc Music Wall |
| Tổng công suất loa | 60W |
| Số lượng loa | Hãng không công bố |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS |
| Các công nghệ khác | Adaptive Sound+ Khuếch đại âm thoại chủ động AVA Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 122.54 cm - Cao 77.45 cm - Dày 28.82 cm |
| Khối lượng có chân | 20.7 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 122.54 cm - Cao 70.86 cm - Dày 3.99 cm |
| Khối lượng không chân | 16.5 kg |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 55 inch QA55S95B”