Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Google Tivi QLED |
| Kích cỡ màn hình | 75 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: VA LCD |
| Hệ điều hành | Google TV |
| RAM | 2 GB |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | 32 GB |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Kim loại |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công nghệ hình ảnh | HLG HDR10 Dolby Vision Quantum Dot Kiểm soát đèn nền - Local Dimming Đồng bộ khung hình/tần số quét chơi game VRR Tăng cường chuyển động MEMC Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Game Mode |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý ARM CA55 Quad-Core with TEE 1.5GHz |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng Haismart Ứng dụng Android TV Remote Control |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Google Assistant có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Chromecast |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà | Haismart |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Clip TV FPT Play Spotify Google Play |
| Tiện ích thông minh khác | Micro tích hợp trên TV - điều khiển giọng nói rảnh tay |
| Tổng công suất loa | 24W |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos |
| Các công nghệ khác | Cân bằng âm thanh Sound-EQ dbx-tv |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 166.8 cm - Cao 102.7 cm - Dày 36.1 cm |
| Khối lượng có chân | 21 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 166.8 cm - Cao 96.73 cm - Dày 8.45 cm |
| Khối lượng không chân | 20.6 kg |
| Hãng | AQUA. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi QLED Aqua 4K 75 inch AQT75S800UX”