Google Tivi QD-MiniLED Xiaomi S Pro 4K 65 inch L65MB-SSEA 2026
Google Tivi QD-MiniLED Xiaomi S Pro 4K 65 inch L65MB-SSEA 2026 - Image 2
Google Tivi QD-MiniLED Xiaomi S Pro 4K 65 inch L65MB-SSEA 2026 - Image 3
Google Tivi QD-MiniLED Xiaomi S Pro 4K 65 inch L65MB-SSEA 2026 - Image 4
Đặc điểm nổi bật
22.690.000 đ 21.690.000 đ
Đặc điểm nổi bật
  • Màn hình QD-Mini LED 65 inch mang lại hình ảnh chi tiết 4K, màu sắc sống động và độ tương phản cao.
  • Tần số quét 144 Hz giúp giảm hiện tượng giật hình, đảm bảo chuyển động mượt mà.
  • Dolby Atmos và DTS:X tạo ra không gian âm thanh vòm bao trùm, nâng cao trải nghiệm nghe nhìn.
SKU: 358057 Danh mục: ,
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Google Tivi QD-Mini LED
Kích cỡ màn hình 65 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: VA LCD
Hệ điều hành Google TV
RAM 3 GB
ROM (Bộ nhớ lưu trữ) 32 GB
Chất liệu chân đế Kim loại
Chất liệu viền tivi Nhựa
Nơi sản xuất Việt Nam
Năm ra mắt 2025
Công nghệ hình ảnh Tăng cường chuyển động MEMC HLG HDR10+ Dolby Vision Xiaomi Visual Engine Pro Màn hình chống phản chiếu Local Dimming Zone DCI-P3 94% FilmMaker Mode Công nghệ 288 Hz DLG
Bộ xử lý MT9653
Tần số quét thực 144 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Mi Remote controller
Chiếu hình từ điện thoại lên TV Chromecast AirPlay 2 Miracast
Remote thông minh Remote Bluetooth 360°
Ứng dụng phổ biến YouTube Netflix Spotify
Tổng công suất loa 30W
Số lượng loa 2 loa
Âm thanh vòm Dolby Audio Dolby Atmos DTS:X
Các công nghệ khác Tinh chỉnh bằng phần mềm Harman AudioEFX
Kết nối Internet Wi-Fi Cổng mạng LAN
Kết nối không dây Bluetooth 5.2
USB 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
Cổng xuất âm thanh 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Kích thước có chân, đặt bàn Ngang 144.6 cm - Cao 90.2 cm - Dày 33 cm
Khối lượng có chân 18.3 kg
Kích thước không chân, treo tường Ngang 144.6 cm - Cao 83.1 cm - Dày 7.2 cm
Khối lượng không chân 18 kg
Hãng Xiaomi. Xem thông tin hãng
0.0
0 đánh giá
5
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi QD-MiniLED Xiaomi S Pro 4K 65 inch L65MB-SSEA 2026”