Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Google Tivi |
| Kích cỡ màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: VA LCD |
| Hệ điều hành | Google TV |
| RAM | 2 GB |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | 16 GB |
| Chất liệu chân đế | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Smart HDR HLG HDR10 Game Mode |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý AiPQ Gen 2 |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng TCL Home |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Google Assistant có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | T-Cast Chromecast |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Clip TV FPT Play VieON Google Play |
| Tiện ích thông minh khác | Gọi video qua Google Duo (Google Meet) mua thêm camera |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Audio DTS |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 1 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 122.6 cm - Cao 75.3 cm - Dày 26.5 cm |
| Khối lượng có chân | 10.2 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 122.6 cm - Cao 71 cm - Dày 8.1 cm |
| Khối lượng không chân | 10 kg |
| Hãng | TCL. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi TCL AI 4K 55 inch 55P635”