Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED80SRA
Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED80SRA - Image 2
Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED80SRA - Image 3
Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED80SRA - Image 4
44.900.000 đ
Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
SKU: 306587 Danh mục: ,
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 75 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED viền (Edge LED), Tấm nền: Hãng không công bố
Hệ điều hành webOS 23
Chất liệu chân đế Hãng không công bố
Chất liệu viền tivi Hãng không công bố
Nơi sản xuất Indonesia
Năm ra mắt 2023
Bộ xử lý Bộ xử lý α7 Gen6 4K AI
Tần số quét thực 120 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Ứng dụng LG ThinQ
Chiếu hình từ điện thoại lên TV Screen Share AirPlay 2
Remote thông minh Magic Remote
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà LG ThinQ Home Dashboard Apple HomeKit AI Home
Tiện ích thông minh khác Multi View chia nhỏ màn hình tivi
Tổng công suất loa 20W
Số lượng loa Hãng không công bố
Âm thanh vòm Bluetooth Surround Ready
Chế độ lọc thoại Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro
Kết nối Internet Wi-Fi Cổng mạng LAN
Kết nối không dây Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Cổng xuất âm thanh 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Kích thước có chân, đặt bàn Ngang 167.5 cm - Cao 103.2 cm - Dày 35.9 cm
Khối lượng có chân Hãng không công bố
Kích thước không chân, treo tường Ngang 167.5 cm - Cao 96.5 cm - Dày 3.09 cm
Khối lượng không chân Hãng không công bố
Hãng LG. Xem thông tin hãng
0.0
0 đánh giá
5
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED80SRA”