Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích cỡ màn hình | 75 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED viền (Edge LED), Tấm nền: Hãng không công bố |
| Hệ điều hành | webOS 23 |
| Chất liệu chân đế | Hãng không công bố |
| Chất liệu viền tivi | Hãng không công bố |
| Nơi sản xuất | Indonesia |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Công nghệ hình ảnh | Điều chỉnh độ sáng tự động AI Brightness Hiển thị màu rực rỡ Quantum Dot NanoCell Color HLG HDR10 HDR Dynamic Tone Mapping FilmMaker Mode Dải màu rộng QNED Color Nâng cấp hình ảnh AI Super Upscaling 4K Kiểm soát đèn nền - Local Dimming Nâng cấp hình ảnh AI Picture Pro 4K Đồng bộ khung hình/tần số quét chơi game VRR Motion Pro Chống xé hình FreeSync Tối ưu hoá hình ảnh chơi game Game Optimizer Tương thích bộ mã hóa Video decoder (VP9, AV1) Tương thích HEVC Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Chế độ hình ảnh phù hợp nội dung Chế độ game HGiG |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý α7 Gen6 4K AI |
| Tần số quét thực | 120 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng LG ThinQ |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt Google Assistant (Chưa có tiếng Việt) Alexa (Chưa có tiếng Việt) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Screen Share AirPlay 2 |
| Remote thông minh | Magic Remote |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà | LG ThinQ Home Dashboard Apple HomeKit AI Home |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube YouTube Kids Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play MyTV POPS Kids TV 360 VTVcab ON VieON MP3 Zing Nhaccuatui Spotify Trình duyệt web |
| Tiện ích thông minh khác | Multi View chia nhỏ màn hình tivi |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | Hãng không công bố |
| Âm thanh vòm | Bluetooth Surround Ready |
| Chế độ lọc thoại | Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro |
| Các công nghệ khác | Âm thanh phù hợp theo nội dung AI Sound Pro Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 167.5 cm - Cao 103.2 cm - Dày 35.9 cm |
| Khối lượng có chân | Hãng không công bố |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 167.5 cm - Cao 96.5 cm - Dày 3.09 cm |
| Khối lượng không chân | Hãng không công bố |
| Hãng | LG. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi QNED LG AI 4K 75 inch 75QNED80SRA”