Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Google Tivi |
| Kích cỡ màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: VA LCD |
| Hệ điều hành | Google TV |
| RAM | 2 GB |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | 16 GB |
| Chất liệu chân đế | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | HLG HDR10 Dolby Vision Dải màu rộng Wide Color Gamut Kiểm soát đèn nền Micro Dimming Tăng cường chuyển động MEMC 60Hz Motion Clarity Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý G31x2 800MHz |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Google Cast |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Google Assistant có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Chromecast |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Clip TV FPT Play VTV Go VTVcab ON VieON MP3 Zing Nhaccuatui Google Play Trình duyệt web |
| Tiện ích thông minh khác | Micro tích hợp trên TV - điều khiển giọng nói rảnh tay Gọi video qua Google Duo (Google Meet) mua thêm camera |
| Tổng công suất loa | 19W |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos Giải mã âm thanh DTS HD |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 1 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 144.5 cm - Cao 88.2 cm - Dày 35.2 cm |
| Khối lượng có chân | 14.1 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 144.5 cm - Cao 82.7 cm - Dày 8.1 cm |
| Khối lượng không chân | 14 kg |
| Hãng | TCL. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi TCL 4K 65 inch 65P737”