Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Google Tivi |
| Kích cỡ màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Full Array LED), Tấm nền: Hãng không công bố |
| Hệ điều hành | Google TV |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | 32 GB |
| Chất liệu chân đế | Hợp kim |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Tăng cường tương phản XR Contrast Booster 10 Kiểm soát đèn nền - Local Dimming Tăng cường màu sắc Triluminos Pro Đồng bộ khung hình/tần số quét chơi game VRR Làm mượt chuyển động XR Motion Clarity Chuyển động mượt Motionflow XR 800 Hiệu chuẩn màu sắc Netflix Calibrated Mode |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive |
| Tần số quét thực | 100 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Android TV |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Google Assistant có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Chromecast AirPlay 2 |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P) |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play VTVcab ON VieON |
| Tiện ích thông minh khác | Micro tích hợp trên TV - điều khiển giọng nói rảnh tay Bravia CAM (mua thêm camera) |
| Tổng công suất loa | 30W |
| Số lượng loa | 4 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos Nâng cấp âm thanh vòm 3D |
| Các công nghệ khác | Âm thanh từ màn hình Acoustic Multi Audio |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 123.3 cm - Cao 74 cm - Dày 33.1 cm |
| Khối lượng có chân | 18.5 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 123.3 cm - Cao 71.1 cm - Dày 7.2 cm |
| Khối lượng không chân | 17.4 kg |
| Hãng | Sony. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90K”