Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90K
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90K - Image 2
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90K - Image 3
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90K - Image 4
29.490.000 đ 23.660.000 đ
Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
SKU: 277436 Danh mục: ,
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Google Tivi
Kích cỡ màn hình 55 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED nền (Full Array LED), Tấm nền: Hãng không công bố
Hệ điều hành Google TV
RAM Hãng không công bố
ROM (Bộ nhớ lưu trữ) 32 GB
Chất liệu chân đế Hợp kim
Chất liệu viền tivi Nhựa
Nơi sản xuất Malaysia
Năm ra mắt 2022
Bộ xử lý Bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive
Tần số quét thực 100 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Android TV
Chiếu hình từ điện thoại lên TV Chromecast AirPlay 2
Remote thông minh Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P)
Ứng dụng phổ biến YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play VTVcab ON VieON
Tổng công suất loa 30W
Số lượng loa 4 loa
Âm thanh vòm Dolby Atmos Nâng cấp âm thanh vòm 3D
Các công nghệ khác Âm thanh từ màn hình Acoustic Multi Audio
Kết nối Internet Wi-Fi Cổng mạng LAN
Kết nối không dây Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
Cổng xuất âm thanh 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Kích thước có chân, đặt bàn Ngang 123.3 cm - Cao 74 cm - Dày 33.1 cm
Khối lượng có chân 18.5 kg
Kích thước không chân, treo tường Ngang 123.3 cm - Cao 71.1 cm - Dày 7.2 cm
Khối lượng không chân 17.4 kg
Hãng Sony. Xem thông tin hãng
0.0
0 đánh giá
5
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90K”