Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Smart Tivi QLED |
| Kích cỡ màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Full Array LED), Tấm nền: VA LCD |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi | Kim loại |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Công nghệ hình ảnh | Supreme UHD Dimming Real Depth Enhancer Quantum HDR+ Quantum Dot Màu sắc chuẩn chứng nhận PANTONE Đèn nền Direct Full Array 8X 96 vùng kiểm soát Chống xé hình FreeSync Premium Pro Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo+ Super Ultra Wide Game View & Game Bar Góc nhìn rộng Wide Viewing Angle Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort Chế độ Game Motion Plus Ambient Mode+ |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Neural Quantum 4K AI 20 nơ-ron |
| Tần số quét thực | 100 Hz/120 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Bixby có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Tap View Screen Mirroring AirPlay 2 |
| Remote thông minh | One Remote sạc qua USB C & ánh sáng |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà | SmartThings |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Clip TV FPT Play MyTV VieON Spotify Trình duyệt web Amazon Prime video Apple TV |
| Tiện ích thông minh khác | Multi View chia nhỏ màn hình tivi Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera) Chế độ máy tính PC trên tivi Bức tường âm nhạc Music Wall |
| Tổng công suất loa | 40W |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite |
| Các công nghệ khác | Adaptive Sound+ Khuếch đại âm thoại chủ động AVA Q-Symphony 3.0 kết hợp loa tivi với loa thanh Dual Buds |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 122.76 cm - Cao 76.8 cm - Dày 25.3 cm |
| Khối lượng có chân | 19.8 Kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 122.76 cm - Cao 70.62 cm - Dày 3.6 cm |
| Khối lượng không chân | 17.1 Kg |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55Q80C”