Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Smart Tivi QLED |
| Kích cỡ màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Full Array LED), Tấm nền: VA LCD |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Kim loại |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Supreme UHD Dimming Quantum HDR 12X Quantum Dot Adaptive Picture Đèn nền Direct Full Array 8X 96 vùng kiểm soát Dual LED Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer Chống xé hình FreeSync Premium Pro Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo+ Super Ultra Wide Game View & Game Bar Góc nhìn rộng Wide Viewing Angle Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort Chế độ Game Motion Plus |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Quantum 4K |
| Tần số quét thực | 100 Hz/120 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Bixby (Chưa có tiếng Việt) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Tap View Screen Mirroring AirPlay 2 |
| Remote thông minh | One Remote sạc qua USB C & ánh sáng |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà | SmartThings |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play MyTV POPS Kids VieON MP3 Zing Spotify Trình duyệt web |
| Tiện ích thông minh khác | Watch Together Multi View chia nhỏ màn hình tivi Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera) Chế độ máy tính PC trên tivi Bức tường âm nhạc Music Wall |
| Tổng công suất loa | 60W |
| Số lượng loa | Hãng không công bố |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS |
| Các công nghệ khác | Âm thanh phù hợp không gian SpaceFit Sound Khuếch đại âm thoại chủ động AVA Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 145.6 cm - Cao 90.57 cm - Dày 28.91 cm |
| Khối lượng có chân | 27.8 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 145.6 cm - Cao 82.98 cm - Dày 4.3 cm |
| Khối lượng không chân | 24.1 kg |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi QLED Samsung AI 4K 65 inch QA65Q80B”