Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Google Tivi |
| Kích cỡ màn hình | 32 inch |
| Độ phân giải | HD |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: LCD |
| Hệ điều hành | Google TV |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | 16 GB |
| Chất liệu chân đế | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Màu sắc sống động Live Color Nâng cấp hình ảnh X-Reality PRO Chuyển động mượt Motionflow XR 200 |
| Tần số quét thực | 50 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng Google TV |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Google Assistant có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Chromecast |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói (RMF-TX520P) |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play VTVcab ON VieON |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Các công nghệ khác | Bộ khuếch đại âm thanh S-Master Digital Amplifier |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI ARC, 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng ARC |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 73 cm - Cao 46.5 cm - Dày 18.8 cm |
| Khối lượng có chân | 5 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 73 cm - Cao 43.7 cm - Dày 7.5 cm |
| Khối lượng không chân | 4.8 kg |
| Hãng | Sony. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi Sony 32 inch KD-32W830K”