| Tính năng thông minh | |
|---|---|
| Chuẩn bảo vệ | |
| Độ phân giải | |
| Hình dáng | |
| Nguồn cấp | |
| Nhãn hiệu | |
| Ống kính | |
| Âm thanh | Không có micro |
| Báo động | Không |
| Chống ngược sáng | WDR 130 dB |
| Theo dõi thông minh | Không |
| Trợ sáng | Hồng ngoại > hoặc = 80m |
🔍
Thông số kỹ thuật
| Tính năng thông minh | Thông thường |
| Chuẩn bảo vệ | IP67 trở lên (ngoài trời) |
| Độ phân giải | 5 MP |
| Hình dáng | Thân trụ |
| Nguồn cấp | 12VDC/24VAC |
| Nhãn hiệu | Hikvision |
| Ống kính | Cố định |
| Âm thanh | Không có micro |
| Báo động | Không |
| Chống ngược sáng | WDR 130 dB |
| Theo dõi thông minh | Không |
| Trợ sáng | Hồng ngoại > hoặc = 80m |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ DS-2CE78H8T-IT3 5MP Ultra Low Light”