| Âm thanh | Tích hợp micro |
|---|---|
| Chống ngược sáng | WDR 120 dB |
| Chuẩn bảo vệ | |
| Độ phân giải | |
| Hình ảnh | Thông thường |
| Hình dáng | |
| Nguồn cấp | |
| Nhãn hiệu | |
| Ống kính | |
| Trợ sáng | Hồng ngoại 50m |
| Nền tảng kết nối | Hik-Connect |
🔍
Thông số kỹ thuật
| Âm thanh | Tích hợp micro |
| Chống ngược sáng | WDR 120 dB |
| Chuẩn bảo vệ | IP66 trở xuống (trong nhà) |
| Độ phân giải | 4 MP |
| Hình ảnh | Thông thường |
| Hình dáng | Bán cầu |
| Nguồn cấp | 12VDC/24VAC |
| Nhãn hiệu | Hikvision |
| Ống kính | Cố định |
| Trợ sáng | Hồng ngoại 50m |
| Nền tảng kết nối | Hik-Connect |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Camera IP 4MP HIKVISION DS-2DE4A425IWG-E”