Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 75 inch 75Z770RP
Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 75 inch 75Z770RP - Image 2
Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 75 inch 75Z770RP - Image 3
Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 75 inch 75Z770RP - Image 4
Đặc điểm nổi bật
49.990.000 đ 44.990.000 đ
Đặc điểm nổi bật
  • Màn hình 75 inch với công nghệ Mini LED mang đến độ sáng cao, hình ảnh sắc nét trong từng khung hình.
  • Tần số quét 165 Hz đi kèm FreeSync Premium cho trải nghiệm gaming mượt, giảm hiện tượng xé hình.
  • Âm thanh mạnh mẽ 60W, tích hợp Dolby Atmos và Regza Bass Woofer tạo hiệu ứng vòm chân thực.
  • VIDAA U9 với giao diện trực quan, kho ứng dụng đa dạng, dễ thao tác và sử dụng.
  • Điều khiển rảnh tay bằng giọng nói, sử dụng thuận tiện mà không cần remote.
SKU: 342740 Danh mục: ,
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi Mini LED
Kích cỡ màn hình 75 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: IPS LCD
Hệ điều hành VIDAA U9
RAM 3 GB
ROM (Bộ nhớ lưu trữ) 8 GB
Chất liệu chân đế Kim loại
Chất liệu viền tivi Kim loại
Nơi sản xuất Việt Nam
Năm ra mắt 2025
Bộ xử lý Bộ xử lý Regza Engine ZRi Gen 3
Tần số quét thực 165 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Ứng dụng VIDAA
Chiếu hình từ điện thoại lên TV AirPlay 2 DLNA Miracast Content Sharing
Remote thông minh Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói
Ứng dụng phổ biến YouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON K+
Tổng công suất loa 60W
Số lượng loa 5 loa
Âm thanh vòm Dolby Atmos
Chế độ lọc thoại
Kết nối Internet Wi-Fi Cổng mạng LAN
Kết nối không dây Bluetooth 5.3
USB 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
Cổng xuất âm thanh 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Kích thước có chân, đặt bàn Ngang 166.8 cm - Cao 100.4 cm - Dày 35.9 cm
Khối lượng có chân 31 kg
Kích thước không chân, treo tường Ngang 166.8 cm - Cao 97.4 cm - Dày 7.4 cm
Khối lượng không chân 29.5 kg
Hãng Toshiba. Xem thông tin hãng
0.0
0 đánh giá
5
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 75 inch 75Z770RP”