Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích cỡ màn hình | 75 inch |
| Độ phân giải | 8K |
| Loại màn hình | Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: IPS LCD |
| Hệ điều hành | webOS 22 |
| Chất liệu chân đế | Vỏ nhựa lõi kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Indonesia |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | HLG Hiển thị màu rực rỡ Quantum Dot NanoCell Color HDR10 Pro HDR Dynamic Tone Mapping Pro HDR Dolby Vision Dolby Vision IQ Công nghệ Precision Dimming Pro+ Cinema HDR FilmMaker Mode Dải màu rộng Nano Color Pro Color Consistency Kiểm soát đèn nền - Local Dimming Nâng cấp độ phân giải 8K AI Upscaling Nâng cấp hình ảnh AI Picture Pro 8K Motion Pro Chống xé hình FreeSync Tương thích HEVC Tương thích bộ mã hóa Video decoder (VP9, AV1) Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Chế độ hình ảnh phù hợp nội dung Chế độ game HGiG |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý α9 Gen5 AI 8K |
| Tần số quét thực | 120 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | LG TV Plus |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt Google Assistant (Chưa có tiếng Việt) Alexa (Chưa có tiếng Việt) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Screen Share AirPlay 2 |
| Remote thông minh | Magic Remote |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà | Home Dashboard Apple HomeKit LG ThinQ AI Home |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube YouTube Kids Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play MyTV POPS Kids TV 360 VTVcab ON VieON Nhaccuatui Spotify Trình duyệt web |
| Tiện ích thông minh khác | Multi View chia nhỏ màn hình tivi |
| Tổng công suất loa | 60W |
| Số lượng loa | Hãng không công bố |
| Âm thanh vòm | Bluetooth Surround Ready Dolby Atmos |
| Chế độ lọc thoại | Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro |
| Các công nghệ khác | Âm thanh phù hợp theo nội dung AI Sound Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 3 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 166.5 cm - Cao 102.2 cm - Dày 35.9 cm |
| Khối lượng có chân | 41.6 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 166.5 cm - Cao 95.8 cm - Dày 2.95 cm |
| Khối lượng không chân | 38.2 kg |
| Hãng | LG. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi QNED LG AI 8K 75 inch 75QNED99SQB”