Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Smart Tivi Neo QLED |
| Kích cỡ màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: VA LCD |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Supreme UHD Dimming Real Depth Enhancer Quantum Mini LED Quantum HDR 24X Quantum Dot Brightness/Color Detection Adaptive Picture Dual LED Công nghệ kiểm soát đèn nền Quantum Matrix Chống chói Anti Reflection Chống xé hình FreeSync Premium Pro Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo+ Super Ultra Wide Game View & Game Bar Góc nhìn siêu rộng Ultra Viewing Angle Real Game Enhancer+ Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Neo Quantum 4K |
| Tần số quét thực | 120 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Bixby (Chưa có tiếng Việt) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Tap View Screen Mirroring AirPlay 2 |
| Remote thông minh | One Remote sạc qua USB C & ánh sáng |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play MyTV POPS Kids VieON MP3 Zing Spotify Trình duyệt web |
| Tiện ích thông minh khác | Watch Together Multi View chia nhỏ màn hình tivi Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera) Chế độ máy tính PC trên tivi Bức tường âm nhạc Music Wall |
| Tổng công suất loa | 60W |
| Số lượng loa | 6 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS |
| Các công nghệ khác | Âm thanh phù hợp không gian SpaceFit Sound Khuếch đại âm thoại chủ động AVA Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 122.74 cm - Cao 76.79 cm - Dày 25.3 cm |
| Khối lượng có chân | 20.2 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 122.74 cm - Cao 70.56 cm - Dày 2.69 cm |
| Khối lượng không chân | 17.2 kg |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN85B”