Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Smart Tivi Neo QLED |
| Kích cỡ màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: VA LCD |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Real Depth Enhancer Quantum Mini LED Quantum HDR 32X Quantum Dot Cân chỉnh màu sắc Expert Calibration Adaptive Picture Dual LED Công nghệ kiểm soát đèn nền Ultimate UHD Dimming Công nghệ kiểm soát đèn nền Quantum Matrix Chống chói Anti Reflection Chống xé hình FreeSync Premium Pro Chuyển động mượt Motion Xcelerator Pro Super Ultra Wide Game View & Game Bar Góc nhìn siêu rộng Ultra Viewing Angle Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort Chế độ Game Motion Plus |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Neo Quantum 4K |
| Tần số quét thực | 100 Hz/120 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Bixby (Chưa có tiếng Việt) |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Tap View Screen Mirroring AirPlay 2 |
| Remote thông minh | One Remote sạc qua USB C & ánh sáng |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play MyTV POPS Kids VieON MP3 Zing Spotify Trình duyệt web |
| Tiện ích thông minh khác | Watch Together Multi View chia nhỏ màn hình tivi Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera) Chế độ máy tính PC trên tivi Bức tường âm nhạc Music Wall |
| Tổng công suất loa | 60W |
| Số lượng loa | 8 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos Dolby Digital Plus Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS+ |
| Các công nghệ khác | Âm thanh phù hợp không gian SpaceFit Sound Khuếch đại âm thoại chủ động AVA Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 144.63 cm - Cao 89.14 cm - Dày 28.57 cm |
| Khối lượng có chân | 31.4 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 144.63 cm - Cao 82.87 cm - Dày 2.5 cm |
| Khối lượng không chân | 24.4 kg |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 65 inch QA65QN90B”