Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Smart Tivi OLED |
| Kích cỡ màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Tấm nền: OLED |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi | Kim loại |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công nghệ hình ảnh | Real Depth Enhancer Màu sắc chuẩn chứng nhận PANTONE Quantum Dot Màn hình OLED Chống chói Anti Reflection Chống xé hình FreeSync Premium Super Ultra Wide Game View & Game Bar Góc nhìn siêu rộng Ultra Viewing Angle Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort OLED HDR+ Game Motion Công nghệ Motion Xcelerator 144 Hz |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2 |
| Tần số quét thực | 144 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Bixby có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | AirPlay 2 |
| Remote thông minh | Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà | SmartThings |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Clip TV FPT Play MyTV VieON Spotify Trình duyệt web Amazon Prime video Apple TV |
| Tiện ích thông minh khác | Multi View chia nhỏ màn hình tivi (có thể kết nối camera gắn rời) |
| Tổng công suất loa | 40 W |
| Số lượng loa | 3 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS |
| Chế độ lọc thoại | Có |
| Các công nghệ khác | Q-Symphony Next kết hợp loa tivi với loa thanh Far Field Voice tìm kiếm giọng nói từ xa Active Voice Amplifier điều chỉnh âm thanh hội thoại theo môi trường Adaptive Sound Pro |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối bàn phím, chuột) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 144.43 cm - Cao 89.67 cm - Dày 26.52 cm |
| Khối lượng có chân | 22.5 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 144.43 cm - Cao 83.17 cm - Dày 3.99 cm |
| Khối lượng không chân | 21.2 kg |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 65 inch QA65S90D”