Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Google Tivi QLED |
| Kích cỡ màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: VA LCD |
| Hệ điều hành | Google TV |
| RAM | 2 GB |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | 16 GB |
| Chất liệu chân đế | Hợp kim |
| Chất liệu viền tivi | Hợp kim |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Công nghệ hình ảnh | HDR10+ Dolby Vision Công nghệ giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt Low Blue Light Kiểm soát đèn nền Micro Dimming Tăng cường chuyển động MEMC 60Hz Game Master Công nghệ 120 Hz DLG Chống xé hình FreeSync |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý AiPQ Gen 3 |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Google Cast |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Google Assistant có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Chromecast |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Clip TV FPT Play VieON Trình duyệt web |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos DTS HD/DTS Virtual:X |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 1 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 122.6 - Cao 76.6 - Dày 26.5 cm |
| Khối lượng có chân | 11.1 Kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 122.6 - Cao 71.1 - Dày 8.1 cm |
| Khối lượng không chân | 11 Kg |
| Hãng | TCL. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi QLED TCL AI 4K 55 inch 55Q646”