Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 75 inch 75M450RP
Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 75 inch 75M450RP - Image 2
Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 75 inch 75M450RP - Image 3
Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 75 inch 75M450RP - Image 4
Đặc điểm nổi bật
27.490.000 đ 20.990.000 đ
Đặc điểm nổi bật
  • Màn hình QLED 75 inch hiển thị không gian hình ảnh rộng, màu sắc rực rỡ.
  • Bộ xử lý Regza Engine ZR tối ưu chi tiết, nâng cấp nội dung thường lên gần chuẩn 4K.
  • Hệ thống loa 24W tích hợp Dolby Atmos và 360 Surround Upscaling cho trải nghiệm âm thanh sống động.
SKU: 341446 Danh mục: ,
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi QLED
Kích cỡ màn hình 75 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: IPS LCD
Hệ điều hành VIDAA U9
RAM 3 GB
ROM (Bộ nhớ lưu trữ) 8 GB
Chất liệu chân đế Nhựa
Chất liệu viền tivi Nhựa
Nơi sản xuất Việt Nam
Năm ra mắt 2025
Bộ xử lý Bộ xử lý Regza Engine ZR Gen 3
Tần số quét thực 60 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Ứng dụng VIDAA
Chiếu hình từ điện thoại lên TV AirPlay 2 DLNA Miracast Content Sharing
Remote thông minh Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói
Ứng dụng phổ biến YouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON K+
Tiện ích thông minh khác Micro tích hợp trên TV - điều khiển giọng nói rảnh tay
Tổng công suất loa 36W
Số lượng loa 2 loa
Âm thanh vòm Dolby Atmos
Các công nghệ khác 360 Surround Upscaling Real Sound Adjuster
Kết nối Internet Wi-Fi Cổng mạng LAN
Kết nối không dây Bluetooth 5.0
USB 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
Cổng xuất âm thanh 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Kích thước có chân, đặt bàn Ngang 167.6 cm - Cao 102.2 cm - Dày 33.7 cm
Khối lượng có chân 18.8 kg
Kích thước không chân, treo tường Ngang 167.6 cm - Cao 96.5 cm - Dày 7.9 cm
Khối lượng không chân 18.5 kg
Hãng Toshiba. Xem thông tin hãng
0.0
0 đánh giá
5
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 75 inch 75M450RP”