Chưa có mô tả chi tiết cho sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật
| Loại Tivi | Google Tivi |
| Kích cỡ màn hình | 75 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: LCD |
| Hệ điều hành | Google TV |
| RAM | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ) | 16 GB |
| Chất liệu chân đế | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công nghệ hình ảnh | HLG HDR10 Dolby Vision Tăng cường màu sắc Triluminos Pro Nâng cấp hình ảnh 4K X-Reality PRO Tinh năng Game Menu Chuyển động mượt Motionflow XR 200 Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý X1 4K HDR Processor |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng Google TV |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Google Assistant có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Chromecast AirPlay 2 |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX820V) |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà | Apple HomeKit |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) FPT Play VieON Eco Dashboard |
| Tiện ích thông minh khác | Micro tích hợp trên TV - điều khiển giọng nói rảnh tay |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos |
| Các công nghệ khác | Bộ khuếch đại âm thanh S-Master Digital Amplifier Loa X-Balanced tăng chất lượng âm thanh |
| Kết nối Internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | Ngang 167.5 cm - Cao 104.2 cm - Dày 41 cm |
| Khối lượng có chân | 32 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | Ngang 167.5 cm - Cao 96.2 cm - Dày 7.3 cm |
| Khối lượng không chân | 30.7 kg |
| Hãng | Sony. Xem thông tin hãng |
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên!
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Google Tivi Sony 4K 75 inch K-75S30”