Máy bơm nước đầu lợn cánh Inox SHIRAI JLm 135-1100S
Máy bơm nước đầu lợn cánh Inox SHIRAI JLm 135-1100S - Image 2
Máy bơm nước đầu lợn cánh Inox SHIRAI JLm 135-1100S - Image 3
Máy bơm nước đầu lợn cánh Inox SHIRAI JLm 135-1100S - Image 4
Máy bơm nước đầu lợn cánh Inox SHIRAI JLm 135-1100S - Image 5
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Mới
Xuất xứ: Chính hãng
Vận chuyển: Miễn phí tại Hà Nội
Lắp đặt: Liên hệ
2.800.000 đ 1.500.000 đ
Mã sản phẩm: JLm 135-1100S
Công suất: 1100 W
Cột Áp: Lên tới 50m
Lưu Lượng: Lên tới 4,0m³/h
Nguồn điện: 1Pha - 220V
Ống vào/ra: 25 mm
Chủng loại: Bơm Đầu Lợn Cánh Inox
Ưu điểm sản phẩm:
Được tạo nên từ các vật liệu chất lượng cao.
Sản xuất trên dây chuyền tiên tiến được chuyển giao từ Nhật Bản.
Giá thành rất cạnh tranh.
Máy có thiết kế chắc chắn, nhỏ gọn mà vẫn đảm bảo hiệu suất cao.
Đầy đủ CO,CQ và được bảo hành chính hãng trong 12 tháng.
Sử dụng vật liệu tiên tiến chất lượng cao:
Đầu bơm được đúc hoàn toàn bằng Gang xám rất giày.
Cánh bơm được làm bằng Phíp.
Động cơ quấn 100% bằng đồng.
Trục động cơ được làm từ Inox.
Phớt bơm là loại phớt gốm carbon.
Ứng dụng:
Bơm hút nước giếng khơi, giếng khoan.
Bơm cấp nước cho các tòa nhà cao tầng.
Bơm cấp đầu vào cho các hệ thống lọc nước, tưới tiêu.
Xuất Xứ: Trung Quốc
Hãng sản xuất: Shirai
Bảo hành: Chính hãng trong 12 tháng
Máy bơm nước đầu lợn cánh phíp SHIRAI JLM 120-400
Danh mục:
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm JLm 135-1100S
Công suất 1100 W
Cột Áp Lên tới 50m
Lưu Lượng Lên tới 4,0m³/h
Nguồn điện 1Pha - 220V
Ống vào/ra 25 mm