Máy bơm nước nóng lạnh Basic SP32-216W ( tối ưu 4 tầng)
Máy bơm nước nóng lạnh Basic SP32-216W ( tối ưu 4 tầng) - Image 2
Máy bơm nước nóng lạnh Basic SP32-216W ( tối ưu 4 tầng) - Image 3
Máy bơm nước nóng lạnh Basic SP32-216W ( tối ưu 4 tầng) - Image 4
Máy bơm nước nóng lạnh Basic SP32-216W ( tối ưu 4 tầng) - Image 5
Bảo hành: 2 năm
Tình trạng: Mới
Xuất xứ: Chính hãng
Vận chuyển: Miễn phí tại Hà Nội
Lắp đặt: Liên hệ
6.000.000 đ 4.900.000 đ
Máy bơm nước nóng lạnh Basic SP32-216W
Kích thước: L292 x W205 x H200 mm
Bơm nước nóng lạnh từ 1-100°C
Thân vỏ nhựa cao phân tử an toàn nguồn nước
- Hiệu suất cao: 216W, siêu tiết kiệm điện, tiết kiệm năng lượng đến 70% so với máy bơm thông thường
- Tốc độ quay động cơ lên đến 10.500 vòng/phút
- Cột áp tối đa 32m - tối ưu 4 tầng
- Lưu lượng tối đa 4.0m³/h - siêu tiết kiệm điện
Điện áp thấp DC48V, hệ số an toàn điện: Cấp độ H
Độ ồn thấp: <45dB khi có tải
Khả năng tự mồi và hút sâu đến 8m
Thông số kỹ thuật
- Lưu lượng dòng chảy: Lên đến 4.0 m3/h
- Cột áp tối đa: 32 m
- Nhiệt độ chất lỏng: 1-100°C
- Nhiệt độ môi trường: 4-55°C
- Độ hút sâu tối đa: 8 m
- Áp suất vận hành tối đa: 10 bar / 1 MPa
- Chỉ số chống nước: IP 55
- Hệ số an toàn điện: Cấp độ H
- Chất liệu: Nhựa cao phân tử
- Điện áp đầu vào: AC 1 pha 100 ~ 240V, 50/60 Hz
- Điện áp đầu ra: An toàn điện DC 48V
- Dây điện và ổ cắm: Dây dài 1.5m
- Kích thước: 360 x 260 x 243 mm
- Trọng lượng: 4.6 kg
Xuất xứ thương hiệu: Basic
Sản xuất tại: Trung Quốc
Bảo hành: 2 năm
Danh mục:
Thông số kỹ thuật
Độ ồn thấp &lt;45dB khi có tải
- Cột áp tối đa 32 m
- Nhiệt độ chất lỏng 1-100°C
- Nhiệt độ môi trường 4-55°C
- Độ hút sâu tối đa 8 m
- Chỉ số chống nước IP 55
- Hệ số an toàn điện Cấp độ H
- Chất liệu Nhựa cao phân tử