Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF (Đun mọi loại nồi)
Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF (Đun mọi loại nồi) - Image 2
Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF (Đun mọi loại nồi) - Image 3
Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF (Đun mọi loại nồi) - Image 4
Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF (Đun mọi loại nồi) - Image 5
Bảo hành: 2 năm
Tình trạng: Mới
Xuất xứ: Chính hãng
Vận chuyển: Miễn phí tại Hà Nội
Lắp đặt: Miễn phí
35.000.000 đ 30.800.000 đ
Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF
Điện áp:200V – sử dụng bình thường với điện 220V tại VN
Số bếp: 3 bếp từ + 1 lò nướng
Mặt kính: Ceramic cao cấp – chịu nhiệt, siêu bền
Công suất
• Công suất tổng: 5.8 kW
• Công suất bếp từ trái: 3.2 kW
• Công suất bếp từ phải All metal: 3.2 kW
• Công suất bếp từ giữa: 1.2 kW
• Công suất lò nướng: 1.4 kW
Loại bếp: Bếp âm
Tính năng:
• Inverter tiết kiệm điện
• Bếp từ phải All metal đun mọi loại nồi kim loại: nhôm, gang,…
• Kiểu dáng sang trọng, dễ sử dụng với màn hình hiển thị LCD và nút bấm cảm ứng
• Kiểm soát nhiệt độ thực phẩm chiên (lò nướng )
• Kỹ thuật số hẹn giờ
• Tự động ngắt khi không có nồi trên bếp
• Tự động ngắt khi phát hiện nhiệt độ cao bất thường
• Công nghệ chống trào nước
• Tự động ngắt khi điện áp cao bất thường
• Security Lock ( khóa trẻ em)
• Bộ lọc (hút và xả khi nướng)
• Đèn cảnh báo nhiệt độ cao
• Vỏ ngoài Inox thuận tiện lau rửa
• Tốc độ đun nấu nhanh hơn bếp ga nhiều lần
• An toàn với trẻ em, không lo bị bỏng
• Không mùi độc hại, không tỏa nhiệt ra môi trường xung quanh
• Đun nóng cảm ứng IH (Induction heating) không làm nóng mặt bếp
• Lò nướng chức năng hẹn giờ, tự ngắt rất an toàn
Kích thước bếp: 750 x 230 x 564 mm ( dài x cao x rộng)
Kích thước cắt đá: 560 x 460 mm
Khối lượng: 28.5 kg
Hướng dẫn sử dụng: Tặng kèm hướng dẫn sử dụng tiếng Việt
Hãng sản xuất: HITACHI
Nơi sản xuất: Nhật Bản
Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF
Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF
Bếp từ Hitachi HT-K200HTWF
Thông số kỹ thuật
Số bếp 3 bếp từ + 1 lò nướng
• Công suất tổng 5.8 kW
• Công suất bếp từ trái 3.2 kW
• Công suất bếp từ giữa 1.2 kW
• Công suất lò nướng 1.4 kW
Loại bếp Bếp âm
Kích thước cắt đá 560 x 460 mm