Thân máy: Inox 430 + kính
Số lượng mô tơ: 1
Số tốc độ: 3
Số đèn (led): 2 x 5W
Màng lọc: Nhôm + than
Chiều ngang máy (cm): 70
Chiều ngang - dài hộp inox: 365 / 450-800mm
Công suất hút (m3/h): 1000
Độ ồn tối đa (dB): 45
Công suất động cơ (W): 1 x 150W
6.450.000 đ
5.480.000 đ
Thân máy: Inox 430 + kính
Số lượng mô tơ: 1
Số tốc độ: 3
Số đèn (led): 2 x 5W
Màng lọc: Nhôm + than
Chiều ngang máy (cm): 70
Chiều ngang - dài hộp inox: 365 / 450-800mm
Công suất hút (m3/h): 1000
Độ ồn tối đa (dB): 45
Công suất động cơ (W): 1 x 150W
| Thân máy | Inox 430 + kính |
| Số lượng mô tơ | 1 |
| Số tốc độ | 3 |
| Số đèn (led) | 2 x 5W |
| Màng lọc | Nhôm + than |
| Chiều ngang máy (cm) | 70 |
| Chiều ngang - dài hộp inox | 365 / 450-800mm |
| Công suất hút (m3/h) | 1000 |
| Độ ồn tối đa (dB) | 45 |
| Công suất động cơ (W) | 1 x 150W |
Hãy là người đầu tiên đánh giá “ Máy hút mùi Giovani G-2430 H”