Switch PoE 24 cổng DAHUA DH-PFS3226-24ET-240
Bảo hành 24 tháng
3.590.000 đ 2.900.000 đ
– Switch PoE 24 port (hỗ trợ 2 cổng Uplink 1G + 2 cổng quang) Layer 2 unmanaged.
– 24 x 10/100Mbps PoE Ports + 2 SFP ports 1000Mbps + 2 port Uplink 1000Mbps
– Đường truyền hiệu dụng cho cổng PoE: <=100 m cáp cat5 hay cat6 (10/100Mbps). - Tổng công suất PoE tối đa 240W cho tất cả các cổng PoE - Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 60W cho camera Speeddome (màu cam), cổng 3-16: 30W - Hỗ trợ chuẩn PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE - Công nghệ PoE Watchdog (PD Alive), VLAN port isolation, QoS - Công suât chuyển mạch: 8.8 Gbps
SKU: SWDAH007 Danh mục:
Thông số kỹ thuật
– Đường truyền hiệu dụng cho cổng PoE &lt;=100 m cáp cat5 hay cat6 (10/100Mbps). - Tổng công suất PoE tối đa 240W cho tất cả các cổng PoE - Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 60W cho camera Speeddome (màu cam), cổng 3-16: 30W - Hỗ trợ chuẩn PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE - Công nghệ PoE Watchdog (PD Alive), VLAN port isolation, QoS - Công suât chuyển mạch: 8.8 Gbps