Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 2
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 3
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 4
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 5
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 6
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 16
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 17
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 18
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 19
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 20
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 21
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 22
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 23
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 24
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 25
Bồn cầu điện tử TOTO CW971BA305/TCF9433A - Image 26
Bảo hành:     10 năm (Phần sứ) -2 năm nắp rửa
Tình trạng:    Mới
Xuất xứ:         Chính hãng
Vận chuyển:  Miễn Phí nội thành Hà Nội
                        Ngoại tỉnh giá thương lượng
Lắp đặt:         200.000đ (hoặc giá sau khảo sát)
52.080.000 đ 44.268.000 đ
Tên sản phẩm Bàn Cầu điện tử NEOREST XH I (220V)
Bảng điều khiển từ xa
Hệ thống xả Tornado Siphon Jet
Lượng nước xả: 4.8/ 3.0 L
Thiết kế: Thân dài
Tâm xả: 305mm
KT : 728x391x684mm
Áp lực nước: 0.05MPa~0.75MPa
Màu sắc: Màu trắng
Thiết kế sang trọng, hiện đại tích hợp nhiều tính năng
Hệ thống sinh thái Hybrid
Xả nhấn 2 chế độ 4.8/ 3.0 L
Áp nước tối thiểu chỉ 0.05Mpa
Nắp đóng/ mở tự động khi kích hoạt mắt cảm ứng
Nắp rửa điện tử Washlet (220V) đóng/ mở tự động với nhiều chức năng rửa và sấy khô
EWater tự động phun sương làm sạch lòng cầu và vòi rửa bằng cách ngăn vi khuẩn đảm bảo vệ sinh
Thiết kế thân kín, vành kín tiện dụng cho việc vệ sinh hàng ngày
Công nghệ CeFiONtect giúp lòng bồn cầu siêu nhẵn, hạn chế tối đa các vết bẩn, vi khuẩn
Hệ thống xả xoáy Tornado mạnh mẽ, dòng nước xoáy đều quanh mặt cầu đem lại hiệu quả tối ưu
Thiết kế xả trực tiếp không gây ồn
Xuất xứ
Sản xuất tại: TOTO China
Thông số kỹ thuật
Lượng nước xả 4.8/ 3.0 L
Thiết kế Thân dài
Tâm xả 305mm
KT 728x391x684mm
Áp lực nước 0.05MPa~0.75MPa